So sánh sản phẩm

Đội ngũ Phát Hoàng Gia

Danh sách quản lý
TRẦN TẤN PHÁT

TRẦN TẤN PHÁT

GIÁM ĐỐC

TRẦN THỊ THANH NHÀN

TRẦN THỊ THANH NHÀN

TRỢ LÝ GIÁM ĐỐC - 0931100805 thanhnhan@phathoanggia.com.vn

LÊ THỊ NGỌC QUÝ

LÊ THỊ NGỌC QUÝ

TRƯỞNG PHÒNG NHÂN SỰ Ngocquy@phathoanggia.com.vn

NGUYỄN NGỌC THIỆN

NGUYỄN NGỌC THIỆN

TRƯỞNG PHÒNG SỰ KIỆN - 0969 402 707 Ngocthien@phathoanggia.com.vn

TRẦN PHI HÙNG

TRẦN PHI HÙNG

TRƯỞNG PHÒNG TIỆC CƯỚI - 0973 399 591 hungtran@phathoanggia.com.vn

Danh sách nhân viên
NGUYỄN QUANG TÚ

NGUYỄN QUANG TÚ

NHÂN VIÊN SỰ KIỆN - 0932 110 837 Quangtu@phathoanggia.com.vn

NGUYỄN THỊ GẤM

NGUYỄN THỊ GẤM

TRƯỞNG TEAM EVENT 02 - 0963 253 806 Thigam@phathoanggia.com.vn

TẠ HUYỀN TRANG

TẠ HUYỀN TRANG

NHÂN VIÊN TIỆC CƯỚI - 0929141934 huyentrang@phathoanggia.com.vn

NGUYỄN THỊ HƯƠNG GIANG

NGUYỄN THỊ HƯƠNG GIANG

PHÒNG WEDDING - NHÂN VIÊN KINH DOANH 0795297149 huonggiang@phathoanggia.com.vn

VÕ XUÂN TÍN

VÕ XUÂN TÍN

NHÂN VIÊN DESIGNER Xuantin@phathoanggia.com.vn

NGUYỄN THỊ THANH THẢO

NGUYỄN THỊ THANH THẢO

PHÒNG WEDDING - NHÂN VIÊN TRANG TRÍ thanhthao@phathoanggia.com.vn 0967 310 898

TRẦN NGUYỄN QUANG MINH

TRẦN NGUYỄN QUANG MINH

NHÂN VIÊN SỰ KIỆN - 0822140336 Quangminh@phathoanggia.com.vn

LÊ QUỐC THỊNH

LÊ QUỐC THỊNH

NHÂN VIÊN KỸ THUẬT

PHẠM TRẦN ĐẠI NGHĨA

PHẠM TRẦN ĐẠI NGHĨA

NHÂN VIÊN DESIGNER Dainghia@phathoanggia.com.vn

NGUYỄN THỊ HỒNG TRANG

NGUYỄN THỊ HỒNG TRANG

TRƯỞNG TEAM EVENT 01 - 0934 156 126 hongtrang@phathoanggia.com.vn

TRƯƠNG THỊ THANH HOA

TRƯƠNG THỊ THANH HOA

PHÒNG WEDDING - NHÂN VIÊN KINH DOANH

CÁT NGỌC LĨNH

CÁT NGỌC LĨNH

NHÂN VIÊN PHÒNG DỰ ÁN

ĐỖ HOÀNG GIANG

ĐỖ HOÀNG GIANG

NHÂN VIÊN KỸ THUẬT

TRẦN NGỌC DUY

TRẦN NGỌC DUY

NHÂN VIÊN KỸ THUẬT

NGUYỄN PHÚ DUY

NGUYỄN PHÚ DUY

NHÂN VIÊN KỸ THUẬT

PHẠM ĐÌNH PÔN

PHẠM ĐÌNH PÔN

NHÂN VIÊN KỸ THUẬT

VĂN TƯỜNG HẠ VY

VĂN TƯỜNG HẠ VY

NHÂN VIÊN TIỆC CƯỚI - 0977609001 Havy@phathoanggia.com.vn

ĐẶNG THỊ ÁNH NGUYỆT

ĐẶNG THỊ ÁNH NGUYỆT

KÊ TOÁN CHI PHÍ

HOÀNG THỊ MINH LÊ

HOÀNG THỊ MINH LÊ

KẾ TOÁN TỔNG HỢP

Đối tác
EMAIL: info@phathoanggia.com.vn
HOTLINE: 0919 43 43 44
ĐIỆN THOẠI: (028) 38 113 444 - (028) 5404 2100
Fanpage Facebook
LIÊN HỆ PHÁT HOÀNG GIA

Mr Phát

Hotline0919434344

Support0914.37.43.44

Điện Thoại Bàn(028) 38113444

Điện Thoại Bàn(028) 54042100

1900 2008

Top